Rudi Matangazo

Tangazo

MABORESHO YA KATIBA YA KIKUNDI

18 Mei 2026

Kamati Tendaji kwa kushirikiana na wataalamu mbalimbali imefanya maboresho ya katiba kwenye baadhi ya vipengele, ili kuendana na matakwa ya wanachama na hitaji la wakati.

Wanachama Wote, mnakumbushwa kupakua na kusoma upya maboresho ya katiba kwenye tovuti yetu ya EX-CASFETA USHIRIKA
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.