Nyaraka

Nyaraka za Kupakua

Katiba, ripoti, fomu na miongozo ya EXCASFETA.

Katiba ya EX-CASFETA

Katiba rasmi ya Umoja wa Wanachama wa CASFETA Waliomaliza Masomo (EX-CASFETA).

Ukubwa: 173.8 KB | Aina: PDF

Pakua

TAARIFA YA MTOKO WA PASAKA

Tukio la Mtoko wa Pasaka lililoratibiwa na EX-CASFETA , Lililofanyikia mkoani Kilimanjaro kwenye Kituo cha Watoto Wanaoishi kwenye mazingira magumu LORINA

Ukubwa: 105.1 KB | Aina: PDF/Nyaraka

Pakua

RATIBA YA MATUKIO YA EX-CASFETA

Ratiba ya Matukio ya Mwaka mzima Ya Ex -Casfeta, isome na kuipitia

Ukubwa: 28.5 KB | Aina: PDF/Nyaraka

Pakua
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.